KINANA AZURU KUIJULIA HALI FAMILIA YA MAREHEMU DK. MGIMWA, KALENGA
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana (kushoto) akisalimiana na mama
mzazi wa aliyekuwa Waziri wa Fedha, marehemu Dk. William Mgimwa, Bibi
Consolata Mgovano (wa pili kulia), dada wa marehemu, Stanisla Mgimwa
(kulia), pamoja na mtoto wa marehemu, Johakim Mgimwa alipokwenda
kuwajulia hali nyumbani kwao Magunga, Jimbo la Kalenga, Iringa Vijijini
leo. Kinana aliamua kwenda kuwajulia hali tena baada ya mwanzoni
kushiriki mazishi ya marehemu Dk. Mgimwa mwezi uliopita.PICHA ZOTE NA
RICHARD MWAIKENDA
Kinana akijadiliana jambo na familia hiyo ya marehemu Dk Mgimwa.
Johakim Mgimwa akitoa shukurani kwa Katibu Mkuu wa CCM, Kinana kwa moyo wake wa huruma kwa kwenda tena kwa mara pili kuwajulia hali kijijini hapo.
Kinana akiondoka mara baada ya kuagana na familia hiyo leo
Kinana akivishwa skafu na kijana wa chama hicho, alipowasili Kata ya Ifunda, Jimbo la Kalenga, Iringa Vijijini ambapo alifanya mkutano wa ndani na wajumbe wa wa Halmashauri Kuu ya Kata ya Ifunda leo, akitokea mkoani Mbeya kwenye maadhimisho ya miaka 37 ya kuzaliwa chama hicho.
Kinana akisalimiana na wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Kata hiyo baada ya kuwasili leo mchana.
Kikundi cha kwaya cha Ngama kikitumbuiza kwa nyimbo za CCM wakati wa mkutano huo
Mmoja wa akina mama wafuasi wa CCM akishangilia huku akipeperusha kipeperushi chenye picha ya Rais wa Awamu ya Tatu, Benjamin Mkapa wakati wa mkutano wa hadhara uliofanyika Ifunda Mjini leo.
Msanii wa muziki wa kizazi kipya, Damas Masonda akitumbuiza kwa wimbo wa kuisifu CCM wakati wa mkutano huo wa hadhara.
Msanii Catherine Oseah akiimba kwa hisia wimbo wa CCM wakati wa mkutano huo
Wafuasi wa CCM wakishangilia wakati Kinana akihutubia katika mkutano huo
Kinana akijadiliana jambo na familia hiyo ya marehemu Dk Mgimwa.
Johakim Mgimwa akitoa shukurani kwa Katibu Mkuu wa CCM, Kinana kwa moyo wake wa huruma kwa kwenda tena kwa mara pili kuwajulia hali kijijini hapo.
Kinana akiondoka mara baada ya kuagana na familia hiyo leo
Kinana akivishwa skafu na kijana wa chama hicho, alipowasili Kata ya Ifunda, Jimbo la Kalenga, Iringa Vijijini ambapo alifanya mkutano wa ndani na wajumbe wa wa Halmashauri Kuu ya Kata ya Ifunda leo, akitokea mkoani Mbeya kwenye maadhimisho ya miaka 37 ya kuzaliwa chama hicho.
Kinana akisalimiana na wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Kata hiyo baada ya kuwasili leo mchana.
Kikundi cha kwaya cha Ngama kikitumbuiza kwa nyimbo za CCM wakati wa mkutano huo
Mmoja wa akina mama wafuasi wa CCM akishangilia huku akipeperusha kipeperushi chenye picha ya Rais wa Awamu ya Tatu, Benjamin Mkapa wakati wa mkutano wa hadhara uliofanyika Ifunda Mjini leo.
Msanii wa muziki wa kizazi kipya, Damas Masonda akitumbuiza kwa wimbo wa kuisifu CCM wakati wa mkutano huo wa hadhara.
Msanii Catherine Oseah akiimba kwa hisia wimbo wa CCM wakati wa mkutano huo
Wafuasi wa CCM wakishangilia wakati Kinana akihutubia katika mkutano huo
No comments:
Post a Comment