Jaji
Mkuu Mstaafu, Jaji Augustino Ramadhani akitoa mkate kwa waumini wa
Kanisa la Anglikana baada ya kupewa Daraja la Ukasisi katika Kanisa
la Anglikana lililopo Mkunazini mjini Zanziabar jana,pamoja na mambo
mengine Jaji Augustino amewahi kuwa Jaji Mkuu wa Zanzibar na Tanzania,
Brigedia
Jenerali wa JWTZ pia amewahi kuwa Jaji wa Mahakama ya Rufani Tanzania na
Mahakama ya Afrika Mashariki. Picha na Sahim
Shao
Jaji Mkuu Mstaafu, Augustino Ramadhani ametawazwa kuwa Mchungaji wa Kanisa la Anglikana Dayosisi ya Zanzibar
Reviewed by
crispaseve
on
3:02 PM
Rating:
5
No comments:
Post a Comment