Header Ads

TASWIRA ZA UKAWA JANGWANI JIJINI DAR!


 Wananchi wakiwa kwenye Viwanja vya Jangwani jijini Dar.

Wananchi wakiwa kwenye Viwanja vya Jangwani jijini Dar katika uzinduzi wa kampeni wa mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungano kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Edward…
 Wananchi wakiwa kwenye Viwanja vya Jangwani jijini Dar.

Wananchi wakiwa kwenye Viwanja vya Jangwani jijini Dar katika uzinduzi wa kampeni wa mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungano kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Edward Lowassa.

No comments:

Powered by Blogger.