MASABURI ASEMA CHAGUA DOUBLE M
Mgombea Ubunge wa Jimbo la Ubungo kupitia Chama Cha
Mapinduzi, Dk Didas Masaburi akiwapungia mikono wapiga kura wa jimbo lake
wakati alipoongoza msafara wa wanaCCM wa jimbo hilo kuelekea viwanja vya
Jangwani, Dar es Salaam kumsikiliza mgombea urais wa chama hicho, Dk John
Magufuli juzi.Source: Father Kidevu Blog
Mgombea Ubunge wa Jimbo la Ubunge kwa tiketi ya Chama
Cha Mapinduzi, Dk Didas Masaburi (katikati) akisalimiana na mgombea ubunge wa
chama hicho katika Jimbo la Sengerema, William Ngeleja. Kulia ni Mbunge wa
Afrika Mashariki, Shyrose Bhanji, wakati wa mkutano wa uzinduzi wa kampeni za
CCM Jangwani, Dar es Salaam juzi.
No comments:
Post a Comment