Hamida hassan
STAA
wa filamu za Kibongo, Shamsa Ford ameibuka na kuwakandia mabwana
aliowahi kutoka nao kimapenzi na kusema kuwa ni wababaishaji na sasa ni
bora atafute mwanaume wa kumuoa.
Staa wa filamu za Kibongo, Shamsa Ford.
Akipiga stori na Amani, Shamsa anayetikisa na Filamu ya Chausiku
alisema, kwa sasa amejipanga kuolewa wakati wowote iwapo tu mwanaume
mwenye sifa anazozitaka atajitokeza.
“Wengi niliowahi kuwa nao ni wababaishaji tu na wala sikuona mwanaume wa kuweza kunioa. Kwa sasa nimeshakua mtu mzima na…
Hamida hassan STAA
wa filamu za Kibongo, Shamsa Ford ameibuka na kuwakandia mabwana
aliowahi kutoka nao kimapenzi na kusema kuwa ni wababaishaji na sasa ni
bora atafute mwanaume wa kumuoa.
Staa wa filamu za Kibongo, Shamsa Ford.
Akipiga stori na Amani, Shamsa anayetikisa na Filamu ya Chausiku
alisema, kwa sasa amejipanga kuolewa wakati wowote iwapo tu mwanaume
mwenye sifa anazozitaka atajitokeza.
“Wengi niliowahi kuwa nao ni wababaishaji tu na wala sikuona mwanaume
wa kuweza kunioa. Kwa sasa nimeshakua mtu mzima na ikitokea wa kunioa
nipo tayari,” alisema Shamsa.
Awali Shamsa alikuwa akitoka na mtu aliyetambulika kama Dick na
kupata naye mtoto mmoja, baada ya hapo ilidaiwa bidada huyo kaingia
kwenye uhusiano na Nay wa Mitego.
SHAMSA AWAKANDIA MABWANA ZAKE
Reviewed by
crispaseve
on
10:26 PM
Rating:
5
No comments:
Post a Comment