SEMINA YA KAMATA FURSA,JITATHIMINI,JIAMINI,JIONGEZE YAFANYIKA MJINI DODOMA
MKURUGENZI
wa Vipindi na Uzalishaji Clouds Media Group Ruge Mutahaba,(wanne
kushoto) akiongea na baaddhi ya wakazi wa Dodoma mjini (hawapo pichani)
waliohudhuria Semina ya Kamata Fursa ndani ya Ukumbi wa Royal Village
mapema jana,ambapo aliwaeleza wakazi hao namna ya kuwapatia mbinu
mbalimbali za kujikwamua kupitia rasilimali zilizopo ndani ya mkoa huo
wa Dodoma.
Msemaji
kutoka GS1, Pius Mikongoti akiwalezea wakzi wa Dodoma namna ya
kunufaika kupitia huduma zitolewazo na GS1, hasa katika mfumo wa kutumia
Barcode. 
Msanii
wa kughani Mashairi Mrisho Mpoto akiwapa historia yake ya mafanikio na
namna alivyoweza kutumia fursa hadi kufikia hapo alipo kwa sasa.
Afisa
Utekelezaji na mipango wa NSSF Ally Mkulemba akitoa semina kwa wakazi
wa Dodoma, huku akiwapa mbinu za kutumia fursa katika kusongesha
mafanikio kupitia mikopo mbalimbali itolewayo na Shirika hilo mapema
jana ndani ya Ukumbi wa Royal Village.
Sehemu
ya watu waliojitokeza kwenye Semina ya Kamata Fursa iliyokuwa
ikifanyika ndani ya Ukumbi wa Royal Village,mjini Dodoma hapo jana.
No comments:
Post a Comment