Header Ads

Picha Mbalimbali Kutoka Dodoma Leo:Umoja wa Wabunge Wanawake Tanzania (TWPG) wajivunia manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa.


Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, Mhe. Anna Abdalah akitoa mada wakati wa mkutano wa Umoja wa Wabunge Wanawake kuhusu maandiko ya kisera na manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa uliofanyika mjini Dodoma leo 3 Septemba, 2014.

Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, Mhe. Sophia Simba akichangia mada wakati wa mkutano wa Umoja wa Wabunge Wanawake kuhusu maandiko ya kisera na manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa uliofanyika mjini Dodoma leo 3 Septemba, 2014.

Waziri wa Katiba na Sheria ambaye pia ni mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, Mhe. Asha-Rose Migiro akichangia mada leo mjini Dodoma kuhusu maandiko ya kisera na manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa uliofanyika mjini Dodoma leo 3 Septemba, 2014.

Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, Mhe. Angellah Kairuki akitoa mada wakati wa mkutano wa Umoja wa Wabunge Wanawake  kuhusu maandiko ya kisera na manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa uliofanyika mjini Dodoma leo 3 Septemba, 2014.

Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, Mhe. Dkt. Mary Mwanjelwa akitoa neno la shukurani mara baada ya kumalizika kwa utoaji mada kuhusu maandiko ya kisera na manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa wakati wa mkutano wa Umoja wa Wabunge Wanawake uliofanyika mjini Dodoma leo 3 Septemba, 2014.

Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, Mhe. Zainab Gama akichangia mada wakati wa mkutano wa Umoja wa Wabunge Wanawake kuhusu maandiko ya kisera na manufaa waliyopata wanawake katika Rasimu ya mwisho ya Katiba inayopendekezwa uliofanyika mjini Dodoma leo 3 Septemba, 2014.

No comments:

Powered by Blogger.