Header Ads

Rais Jakaya Kikwete Ateta na Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Chadema na Mbunge wa Hai Freeman Mbowe Wakati wa Mazishi ya Mbunge wa Chalinze-CCM Marehemu Said Bwanamdogo

Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na kiongozi wa kambi ya Upinzani Bungeni Freeman Mbowe (CHADEMA) wakati wa mazishi ya mbunge wa Chalinze Marehemu Said Bwanamdogo wakati wa mazishi yake yaliyofanyika huko Miono Wilayani Bagamoyo jana.Picha na Freddy Maro-IKULU

No comments:

Powered by Blogger.