MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AONGOZA HARAMBEE YA UJENZI WA UKUMBI WA MIKUTANO WA KANISA LA MTAKATIFU PETER.

Makamu
wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal,
akizungumza na waumini wakati wa Ibada maalum ya Harambee ya kuchangia
ujenzi wa Ukumbi wa mikutano wa Kanisa la Mtakatifu Peter lililopo
Oysterbay jijini Dar es Salaam, leo asubuhi

Makamu
wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal,
akisalimiana na Mwadhama Cardinali Polycap Pengo, wakati wa ibada
maalum ya Harambee ya kuchangia ujenzi wa Ukumbi wa mikutano wa Kanisa
la Mtakatifu Peter lililopo Oysterbay jijini Dar es Salaam, leo asubuh

Rais
Mstaafu wa awamu ya tatu, Benjamin Mkapa, akisalimiana na Mwadhama
Cardinari Polycap Pengo, wakati wa ibada maalum ya Harambee ya kuchangia
ujenzi wa Ukumbi wa mikutano wa Kanisa la Mtakatifu Peter lililopo
Oysterbay jijini Dar es Salaam, leo asubuh

Makamu
wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal
na Rais Mtaafu wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa, wakishiriki katika Misa
maalum ya Harambee ya kuchangia Ujenzi wa Ukumbi wa mikutano wa Kanisa
la Mtakatifu Peter lililopo Oysterbay jijini Dar es Salaam. Kushoto ni
Mkurugenzi Mkuu wa PPF Bw. William Erio.Picha na OMR
No comments:
Post a Comment