Header Ads

WAFANYA BIASHARA MWANZA NAO WAGOMEA MASHINE ZA TRA


Hali hii imeathiri hata wauza magazeti kwani hakuna pilikapilika za wachuuzi na wanunuzi ambazo husababisha wao kupata wateja kwani ni bidhaa inayohitaji wapita njia....
 Wafanya biashara wa maduka ya jijini Mwanza leo wagoma kufungua maduka yao wakigomea mashine za risiti za EFD toka TRA na hii ndiyo hali ya baadhi ya maduka barabara yenye pilika pilika ya Nyerere jijini hapa.
 Hata wale wakala wa magodoro na huduma nyingine zote wamejumuika kwenye mgomo huo.
 Hakuna huduma kabisa mitaa hii ambayo hukusanyisha wanunuzi wa mahitaji ya bidhaa mbalimbali..
 Na maduka ya huduma kwa bidhaa za kielektoniki pamoja na vifaa vya kuendesha mashine na injini imesitishwa kupitia mgomo. 
 Wafanya biashara wa vyombo vya elektoniki nao waunga mkono mgomo huo.
Umekuwa kama mji wa kale uliokimbiwa.
Kweupeeeeee.

No comments:

Powered by Blogger.